4×2 H5V Motar Taraktocin Lantarki

01
7 Janairu 2019
An daidaita tsarin watsawa tare da akwatin 8-Seed Fast Gearbox, samfurin 8JS105TA, wanda aka ƙera shi tare da kayan aikin overdrive, tare da kayan kai na 8.08 gudun rabo da babban kaya na 0.72 gudun rabo.
Dangane da chassis, an karɓi 9T axle na baya don wannan Chenglong H5V, tare da saurin gudu na 4.11. An tsara dakatarwar tare da maɓuɓɓugan ganye na ci gaba, a cikin nau'i na gaba 3 da na baya 3+3. Tayoyin su ne 275/80 R22.5 Chaoyang low juriya injin taya, da kuma baki da aka yi da aluminum gami.
Ma'aunin Fasaha
Nau'in Tuƙi | Dabarun Tushen | Injin | Ƙarfin baturi | Nau'in Mai | Taya |
6 x4 | 3800+1350 | Yuchai YCK05230-61 | 15.6 kWh | matasan | 275/80R22.5 |


01
Babban sarari
7 Janairu 2019
Akwai ajiya guda huɗu a cikin taksi, kamar murfin hagu da dama na sama, panel na kayan aiki da akwatin ajiya a ƙarƙashin mai barci, sarari yana cikin wuri a mataki.
Tsarin mota, sashin kayan aikin intergral + kallon nesa na tsakiya + taga lantarki + haɗin wayar hannu / hoto mai juyawa, aiki mai sauƙi da ingantaccen ingantaccen tuƙi.

01
Tsaro
7 Janairu 2019
Amintaccen aiki don sufuri mai nauyi. Amintacce da inganci, manufa don amfanin kasuwanci.
Abubuwan da suka ci gaba suna tabbatar da aiki mai santsi da aminci.

01
Ingantacciyar
7 Janairu 2019
An yi amfani da ƙirar ƙira mai sauƙi da sauƙi don tabbatar da cewa za a iya gamsuwa da ƙarfin lodi, yana rage nauyin chassis da dukan abin hawa, kuma ana iya ɗaukar ƙarin kaya a ƙarƙashin ƙayyadaddun kaya.
A cikin ƙananan yanayin hanya, motar na iya samar da makamashin motsa jiki ga dukan abin hawa, da guje wa ƙarancin aiki na injunan diesel, ta yadda za a sami ingantacciyar tattalin arzikin mai.


